shafi_banner

Labarai

Fim ɗin gilashin PVB mai faɗi yana ƙirƙirar makoma mai aminci da aminci ga muhalli

Tare da ci gaba da bunkasa kimiyya da fasaha, fim ɗin gilashin PVB mai layi ɗaya yana zama jagora a cikin kirkire-kirkire a masana'antar gini, motoci da makamashin rana. Kyakkyawan aiki da kaddarorin aiki da yawa na wannan kayan suna ba shi babban iko a fannoni daban-daban.

Menene fim ɗin PVB?

PVB wani abu ne da ake amfani da shi wajen haɗa gilashin da aka yi wa laminated. Wannan samfurin yana samar da fim ɗin PVB mai aikin rufewa ta hanyar ƙara nano insulation media zuwa PVB. Ƙara kayan rufewa ba ya shafar aikin hana fashewa na fim ɗin PVB. Ana amfani da shi don bangon labulen gilashi na gaba da ginawa, yana cimma ingantaccen rufi da kiyaye makamashi, da rage yawan amfani da makamashin kwandishan.

44 (4)

Ayyukan fim ɗin PVB interlayer

1. Fim ɗin PVB mai layer a halin yanzu yana ɗaya daga cikin mafi kyawun kayan manne don ƙera gilashin laminated da aminci a duniya, tare da aikin aminci, hana sata, hana fashewa, hana sauti, da kuma adana makamashi.

2. Mai haske, mai jure zafi, mai jure sanyi, mai jure da danshi, da kuma ƙarfin injina mai yawa. Fim ɗin da ke tsakanin layukan PVB fim ne mai haske wanda aka yi da resin polyvinyl butyral wanda aka ƙera shi da filastik kuma aka fitar da shi zuwa kayan polymer. Kamannin fim ne mai haske, ba shi da ƙazanta.tare da saman da babu hayaniya, wani irin ƙazanta da laushi mai kyau, kuma yana da kyakkyawan mannewa ga gilashin da ba shi da tsari.

44 (5)
44 (1)

Aikace-aikace

Fim ɗin PVB interlayer a halin yanzu yana ɗaya daga cikin mafi kyawun kayan manne don kera gilashin laminated da aminci a duniya, tare da aikin aminci, hana sata, hana fashewa, rufin sauti, da kuma adana makamashi.

Ci gaba da kirkire-kirkire da faɗaɗa aikace-aikacen fim ɗin gilashin PVB zai buɗe wani fa'ida mai faɗi don ci gaban fasaha a nan gaba. A ƙarƙashin yanayin aminci, kore da inganci, fim ɗin gilashin PVB zai ci gaba da yin amfani da fa'idodinsa na musamman a gine-gine, motoci, makamashin rana da sauran fannoni, yana ƙirƙirar yanayi mafi aminci, mafi daɗi da dorewa ga rayuwarmu.

44 (2)
社媒二维码2

Da fatan za a duba lambar QR da ke sama don tuntuɓar mu kai tsaye.


Lokacin Saƙo: Disamba-28-2023