shafi_banner

Labarai

CANTON FAIR CHINA 2023——Jagoranci Kasuwar Duniya! BOKE Ya Koma Canton Fair

https://www.bokegd.com/news/canton-fair-opening-multi-business-gathering/

Kamfanin BOKE, wanda ke taka rawa a fannin fina-finai masu aiki, yana farin cikin yin waiwaye kan nasarorin da aka samu a bikin baje kolin Canton da ya gabata. A matsayinmu na mahalarta, mun yi matukar farin ciki da halartar bikin baje kolin na karshe kuma mun yi nasarar nuna kayayyaki masu inganci iri-iri, ciki har da fim din kare fenti, fina-finan tagogi na mota, fina-finan fitilar kai, fina-finan ado, da fina-finan gine-gine. A bikin baje kolin Canton na kaka na 134 da ke tafe, BOKE za ta kawo sabbin kayayyaki masu inganci, kamar fina-finan ado na gilashi, zuwa baje kolin tare da kudurin kara samar da haske. Muna fatan haduwa da ku a bikin baje kolin!

Idan aka yi la'akari da bikin baje kolin Canton da ya gabatarumfar Kamfanin BOKE ta zama cibiyar kula da baƙi. Mun gabatar da kayayyaki daban-daban na fim masu amfani, waɗanda suka haɗa da fim ɗin kariya daga fenti, fina-finan tagogi na mota, fina-finan fitilar gaba, fina-finan ado, da fina-finan gine-gine sun sami yabo sosai. Waɗannan kayayyaki ba wai kawai suna ƙara kyawun yanayin ababen hawa da gine-gine ba ne, har ma suna ba wa masu amfani da kyakkyawan kariya ta aiki da ƙwarewar amfani. Yayin da bikin ke ci gaba, mun jawo hankalin abokan ciniki da yawa daga kasuwannin cikin gida da na ƙasashen waje, wanda ya haifar da yarjejeniyoyi da oda masu mahimmanci.

IMG_3823
IMG_4074

Kamfanin BOKE koyaushe yana sanya kirkire-kirkire na fasaha da ingancin samfura a matsayin manyan abubuwan da suka fi muhimmanci. Tare da ƙungiyar ƙwararru ta bincike da haɓaka fasaha, muna ci gaba da bincika sabbin kayayyaki da hanyoyin aiki, muna mai da hankali kan samar wa abokan ciniki samfuran fina-finai masu inganci da sabbin abubuwa masu amfani. Bugu da ƙari, mun ƙara ƙoƙarinmu a fannin samarwa da sarrafa inganci don tabbatar da cewa samfuranmu sun cika ƙa'idodin ƙasashen duniya, tare da biyan buƙatun abokan ciniki na samfuran inganci.

Tare da bikin baje kolin Canton na kaka na 134 da ke tafe, Kamfanin BOKE ya shirya tsaf don yin sabon baje koli. Za mu kawo ƙarin kayayyakin fina-finai masu amfani, musamman waɗanda ake sa ran za su yi fice.fina-finan ado na gilashi, don nuna matsayinmu na jagora da ƙwarewar kirkire-kirkire a masana'antar fina-finai masu aiki. Mun yi imani da cewa waɗannansabbin kayayyakizai sake jagorantar sabbin hanyoyin masana'antar kuma ya ba wa abokan ciniki zaɓuɓɓuka masu amfani da kyau.

A wannan lokaci mai kayatarwa, Kamfanin BOKE yana fatan haduwa da ku a bikin baje kolin. Muna sa ran shiga tattaunawa mai zurfi da haɗin gwiwa da abokan ciniki, abokan hulɗa, da takwarorinsu na masana'antu don samar da makoma mai kyau ga masana'antar fina-finai masu aiki.

Da fatan za a ci gaba da kasancewa tare da mu don jin sanarwar lambar rumfar Kamfanin BOKE.

第三期 (4)
第三期 (1)

Game da Kamfanin BOKE:

Kamfanin BOKE babban kamfani ne da ya ƙware a fannin bincike, haɓakawa, samarwa, da kuma sayar da kayayyakin fina-finai masu amfani. Tsawon shekaru, mun himmatu wajen ƙirƙira fasaha da inganta ingancin samfura, muna ba da nau'ikan kayayyaki masu inganci, ciki har dafim ɗin kariya daga fenti, fina-finan tagogi na mota, fina-finan fitilar gaban mota, fina-finan ado, kumafina-finan gine-gineManufarmu ita ce ƙirƙirar fina-finai masu kyau, masu amfani, kuma masu amfani ga muhalli ta hanyar fasahar zamani, samar wa masu amfani da abubuwan rayuwa mafi dacewa, aminci, da kwanciyar hankali.

7

Da fatan za a duba lambar QR da ke sama don tuntuɓar mu kai tsaye.


Lokacin Saƙo: Agusta-01-2023