GAME DA MASANA'ANMU
Masana'antar BOKE tana da ingantattun hanyoyin samar da layukan rufi na EDI da kuma tsarin yin tef daga Amurka, kuma tana amfani da kayan aiki da fasaha na zamani da aka shigo da su daga ƙasashen waje don inganta ingancin samar da kayayyaki da ingancin kayayyaki.
An kafa kamfanin BOKE a shekarar 1998 kuma yana da shekaru 25 na gwaninta a fannin samar da fina-finan taga da PPF. Babban kamfanin R&D ya kunshi manyan fasahohi masu inganci da kuma kwararrun ma'aikatan R&D na fasaha. Yana ci gaba da haɓaka sabbin kayayyaki da kayayyaki masu amfani, da kuma keɓance kayayyaki na musamman bisa ga buƙatun abokan ciniki.
Masana'antar BOKE ta ci gaba da ƙarfafa fasahar sarrafa kanta da ƙimar alama, tana samar da kayayyaki masu inganci da kuma samar da ayyuka masu inganci, kuma tana kan gaba a masana'antar. Masana'antar BOKE ta mamaye yanki mai fadin hekta 1.670800, tare da wurin aiki mara ƙura, tare da fitar da mita miliyan ɗaya a kowane wata da kuma fitar da miliyan 15 a kowace shekara. Masana'antar tana cikin Chaozhou, Guangdong, kuma hedikwatarta tana cikin Guangzhou. Muna da ofisoshi a Hangzhou da Yiwu. Ana sayar da kayayyakin BOKE ga ƙasashe sama da 50 a ƙasashen waje.
Kayayyakin BOKE sun haɗa da fim ɗin kariya daga fenti, fim ɗin taga na mota, fim ɗin canza launi na mota, fim ɗin fitilar mota, fim ɗin taga na gine-gine, fim ɗin ado na gilashi, fim ɗin kayan daki, injin yanke fim (bayanan kayan yankewa da software na yanke fim) da kayan aikin aikace-aikacen fim na taimako.
Wannan labarin ya ba ku cikakken fahimtar rumbun ajiyarmu. Rumbun ajiyarmu yana da faɗi, wanda yake da tsabta da tsafta, don kare kayan, muna da akwatin kwali, kuma muna da kunshin katako, ko da wani lokaci za mu naɗe fim ɗin kariya, ko soso mai kariya don kare shi sosai.
Domin samun ingantaccen ajiya, muna da hanyar ajiya mai kyau, kuma muna da hanyar ajiya mai girma uku. Misali, duk kayan da muka ajiye a ƙasa, su ne sabon ajiya.
Wani lokaci muna sanya kayan a kan ma'ajiyar, wannan shine ma'ajiyar girma uku, duk wannan yana buƙatar kawai don sarrafa kayanmu da rumbun ajiyar mu da kyau, da kuma aika muku da kayan cikin sauƙi.
Idan kuna sha'awar hakan, da fatan za a tuntuɓe mu ko ku ziyarce mu.
Da fatan za a duba lambar QR da ke sama don tuntuɓar mu kai tsaye.
Lokacin Saƙo: Maris-20-2024
