Kamfanin BOKE New Film Technology Co., Ltd.
Kamfani ne na ƙasa da ƙasa, wanda galibi ke shiga cikin jerin fina-finan mota, gami da fim ɗin gine-gine, fim ɗin hasken rana da sauran kayayyaki masu alaƙa.
Tare da tarin gogewa da kirkire-kirkire, an gabatar da fasahar zamani daga Jamus da kuma shigo da kayan aiki masu inganci daga Amurka, an sanya kayayyakinmu a matsayin abokan hulɗa na dogon lokaci ta hanyar shahararrun masu samar da motoci na duniya kuma sun sami lambar yabo ta "fim ɗin mota mafi daraja na shekara" sau da yawa.
Ƙungiyar BOKE tana goyon bayan ruhin kasuwanci na gaba-gaba, kasuwanci, da aiki tukuru, muna bin ƙa'idodin gaskiya, aiki tukuru, haɗin kai da kuma al'umma ta makoma tare, muna ba wa ma'aikata dandamali don fahimtar darajar rayuwa.
"Kariya mara ganuwa, ƙara darajar da ba a iya gani ba" koyaushe shine falsafar kamfani na BOKE Group. Ƙungiyar koyaushe tana aiwatar da falsafar kasuwanci ta inganci da farko da kuma biyan buƙatun abokan ciniki da farko, wanda ke da niyyar zama alamar aminci ga miliyoyin masu motoci.
Labarinmu
Mun ƙware a fannin samar da PPF, vinyl na naɗe mota, fim ɗin gine-gine, da kayayyakin fim ɗin mota masu haske. Kamfani ne mai tasowa wanda ya haɗa da bincike da ci gaba, samarwa, tallace-tallace da sabis; kuma yana bin ƙa'idar "mai da hankali kan mutane, rayuwa mai inganci, ci gaban mutunci da kirkire-kirkire", tare da ƙarfin fasaha mai ƙarfi, la'akari da halayen kirkire-kirkire da ƙarfin samarwa mai ƙarfi.Kamfaninmu yana mai da hankali kan kula da inganci na tsarin samarwa, kuma ya kafa cikakken tsarin tabbatar da inganci mai tsauri don duba masu samar da kayan masarufi, duba kayan da ke shigowa, tantance samfuran layin samarwa, da kuma duba samfuran ƙarshe. Yi ƙoƙari don samar wa abokan ciniki kayayyaki masu inganci da sabis mai gamsarwa.
Shugaban masana'antar shirya fina-finai ta duniya
Tare da tarin gogewa da kirkire-kirkire, an gabatar da fasahar zamani daga Jamus kuma an shigo da kayan aikin EDI masu inganci daga Amurka tsawon shekaru 30, an nada kayayyakinmu a matsayin abokan hulɗa na dogon lokaci ta hanyar shahararrun masu samar da motoci na duniya kuma an ba su lambar yabo ta "fim ɗin mota mafi daraja na shekara" sau da yawa suna ci gaba da ci gaba.
Duniyar kasuwanci tana canzawa, mafarkin kawai ya rage iri ɗaya
Tasirin BOKE a Duniya
Ku ci gaba da ƙirƙira don sanya bincike da haɓaka fina-finai masu amfani su zama kan gaba a duniya, jagorantar masana'antar fina-finai zuwa duniya da kuma amfanar da dukkan bil'adama.
Babban Aikin Samfuri
Kayayyakin BOKE suna da na gani, na lantarki, ƙarfin da ke shiga, juriyar tsatsa, saurin yanayi, kariyar muhalli da sauran halaye, wanda hakan ke da amfani kuma yana taka muhimmiyar rawa wajen kera kayayyakin aiki na musamman. A nan gaba, zai bunkasa a cikin babban aiki, fasaha mai zurfi da kuma amfani mai yawa.
Faɗin kewayon amfani
Ba wai kawai za a yi amfani da kayayyakin BOKE a cikin motoci, gine-gine, da gidaje a nan gaba ba, har ma a cikin rokoki na jiragen sama, manyan jiragen sama, jiragen ruwa da jiragen ruwa, da ƙananan kayan lantarki, kayayyaki masu daraja kamar kayan ado, kayan tarihi na al'adu, da sauransu.
Al'adun Kamfani
Imani na BOKE: ƙungiya, zuciya ɗaya, rayuwa ɗaya, abu ɗaya
Manufar kamfani: taimako da kuma magance buƙatun masana'antar fina-finai ta duniya
Dabi'u: mu ci gaba da inganta kanmu don mu yi wa abokan ciniki hidima mafi kyau, mu haɗa kai da haɗin kai, mu ƙalubalanci da haɓaka, mu fuskanci kuma mu ɗauki alhaki, mu yi imani, mu yi gwagwarmaya, mu kasance masu kyakkyawan fata.
Darajar aiki: ƙungiyar mutane masu ƙauna da imani suna yin wani abu mai mahimmanci da ma'ana tare
Hangen nesa shine alkibla, manufa, da kuma ƙarfin da ke motsa aikin; manufar ita ce cimma burin; dabi'u su ne ƙa'idodin da ya kamata a bi don cimma burin
Ayyukan Kamfani
Mai mai da hankali kan abokin ciniki, mai bin ruhin kasuwanci na "ƙwarewa, mai da hankali, girmamawa da kirkire-kirkire", yana ba da ayyukan "kariya mara ganuwa, waɗanda ba a iya gani ba waɗanda aka ƙara ƙima"
Bisa ga manufar "kunna ƙungiyar da kuma ƙarfafa ƙungiyar", tare da ƙwarewar ƙwararrun ma'aikata, muna samar da mafita ta ƙungiya ta ƙwararru da ta musamman ga abokan ciniki.
Boke koyaushe yana aiwatar da falsafar kasuwanci ta inganci da farko kuma yana biyan buƙatun abokan ciniki, yana ba da ayyukan OEM da ayyuka na musamman don haɓaka samfura, kuma yana da niyyar zama alama da wakilai da dillalai na duniya suka amince da su.